Mlango wa nne. Basi kwa kuwa Kristo aliteswa katika mwili wake, ninyi nanyi jivikeni silaha ya nia ile ile. Kwa maana yeye aliyeteswa katika mwili ameachana na dhambi. Tangu sasa msiendelee kuishi katika tamaa za wanadamu, bali katika mapenzi ya Mungu wakati wenu uliobaki wa kukaa hapa duniani, maana wakati wa maisha yetu uliopita, watosha kwa kutenda mapenzi ya mataifa, kuenenda katika ufisadi na tamaa na ulevi na karamu za ulafi na vileo na ibada ya sanamu isiyo halali. Mambo ambayo wao huona kuwa ni ajabu ya ninyi kutokwenda mbio pamoja nao katika ufisadi ule ule usio na kiasi, wakiwatukana. Nao watatoa hesabu kwake yeye aliye tayari kuwahukumu walio hai na waliokufa. Maana kwa ajili hiyo hata hao waliokufa walihubiriwa Injili, ili kwamba wahukumiwe katika mwili kama wahukumiwavyo wanadamu bali wawe hai katika roho kama Mungu alivyo hai. Lakini mwisho wa mambo yote umekaribia; basi iweni na akili, mkeshe katika sala. Zaidi ya yote, iweni na juhudi nyingi katika kupendana, kwa sababu upendano husitiri wingi wa dhambi. Mkaribishane ninyi kwa ninyi pasipo kunung'unika. Kila mmoja kwa kadiri alivyoipokea karama, itumieni kwa kuhudumiana, kama mawakili wema wa neema mbalimbali za Mungu. Mtu akisema na aseme kama muasia ya Mungu mtu akihudumu na ahudumu kwa nguvu anazojaliwa na Mungu ili Mungu atukuzwe katika mambo yote kwa Yesu Kristo utukufu na uweza una yeye hata milele na milele amina wapenzi msione kuwa ni ajabu ule msiba ulio kati yenu unaowapata kama moto ili kuwajaribu kana kwamba ni kitu kigeni kiwapatacho lakini kama mnavyoshiriki mateso ya Kristo furahini ili na katika wakati wa ufunuo wa utukufu wake mfurahi kwa shangwe. Mkilaumiwa kwa ajili ya jina la Kristo, ni heri yenu, kwa kuwa Roho wa utukufu na wa Mungu anawakalia. Maana mtu wa kwenu asiteswe kama muuaji au mwivi au mtenda mabaya au kama mtu ajishughulishaye na mambo ya watu wengine. Lakini ikiwa ni kwa sababu ni Mkristo, asione haya, bali amtukuze Mungu katika jina hilo. Kwa maana wakati umefika wa hukumu kuanza katika nyumba ya Mungu na ikianza kwetu sisi, mwisho wao wasioitii injili ya Mungu utakuwaje? Na mwenye haki akiokoka kwa shida, yule asiyemcha Mungu na mwenye dhambi ataonekana wapi? Basi wao wateswao kwa mapenzi ya Mungu, na wamwekee amana roho zao katika kutenda mema kama kwa muumba mwaminifu.