Mlango wa nne. Basi ikiwa ikaliko ahadi ya kuingia katika raha yake, na tuogope mmoja wenu asije akaonekana ameikosa. Maana ni kweli sisi nasi tumehubiriwa habari njema vile vile kama hao, lakini neno lile lililosikiwa halikuwafaa hao, kwa sababu halikuchanganyika na imani ndani yao waliosikia. Maana sisi tulioamini tunaingia katika raha ile, kama vile alivyosema, kama nilivyoapa kwa hasira yangu hawataingia rahani mwangu. Kwa maana amenena siku ya saba mahali fulani hivi, Mungu alistarehe siku ya saba akaziacha kazi zake zote. Na hapa na hapo, na hawataingia rahani mwangu. Basi kwa kuwa neno hili limebaki kwamba wako watu watakoingia humo, na wale waliohubiriwa habari ile zamani walikosa kuingia kwa sababu ya kuwasi kwao, ameweka tena siku fulani akisema katika Daudi baada ya muda mwingi namna hii, leo kama ilivyonenwa tangu zamani, leo kama mtaisikia ya sauti yake, msifanye migumu mioyo yenu. Maana kama Yoshua angaliwapa raha, asingaliinena siku nyingine baadaye. Basi imesalia raha ya sabato kwa watu wa Mungu. Kwa maana yeye aliyeingia katika raha yake amestarehe mwenyewe katika kazi yake, kama vile Mungu alivyostarehe katika kazi zake. Basi natufanye bidii kuingia katika starehe ile, ili kwamba mtu yeyote asije akaanguka kwa mfano uo huo wa kuasi. Maana neno la Mungu lihai tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga uwao wote, ukatao kuwili, tena la choma, hata kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake, tena lijepesi kuyatambua mawazo na makusudi ya moyo. Wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake, lakini vitu vyote viutupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu, Yesu mwana wa Mungu, natuyashike sana maungamo yetu, kwa kuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu, bali yeye aliyejaribiwa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi. Basi natukikaribia kiti cha neema kwa ujasiri, ili tupewe rehema na kupata neema ya kutusaidia wakati wa mahitaji.