Mlango wa sita. Enyi watoto watiini wazazi wenu katika Bwana, maana hii ndiyo haki. Waheshimu baba yako na mama yako, amri hii ndiyo amri ya kwanza yenye ahadi, upate heri ukae siku nyingi katika dunia. Nanyi akina baba msiwachokoze watoto wenu, bali waleeni katika adabu na maonyo ya Bwana. Enyi watumwa watiini walio Bwana zenu kwa jinsi ya mwili kwa hofu na kutetemeka kwa unyofu wa moyo kana kwamba ni kumtii Kristo, wala si kwa utumwa wa macho tu kama wajipendekezao kwa wanadamu, bali kama watumwa wa Kristo, mkitenda yampendezayo Mungu kwa moyo, kwa nia njema, kama kumtumikia Bwana, wala si mwanadamu, mkijua ya kuwa kila neno jema alitendalo mtu atapewa lilo hilo na Bwana, kwamba ni mtumwa au kwamba ni huru. Nanyi akina Bwana, watendeni wao yayo hayo mkiacha kuwaogofya huku mkijua ya kuwa yeye aliye Bwana wao na wenu yuko mbinguni wala kwake hakuna upendeleo. Hatimaye mzidi kuwa hodari katika Bwana na katika uweza wa nguvu zake. Vaeni silaha zote za Mungu mpate kuweza kuzipinga hila za Shetani, kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama, bali ni juu ya falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho. Kwa sababu hiyo twaeni silaha zote za Mungu mpate kuweza kushindana siku ya uovu, na mkiisha kuyatimiza yote, kusimama. Basi simameni hali mmejifunga kweli viunoni na kuvaa diria haki kifuani na kufungiwa miguu tayari tupatao kwa injili ya amani. Zaidi ya yote, mkiitwaa ngao ya imani ambayo kwa hiyo mtaweza kuizimisha mishale yote yenye moto ya yule mwovu. Tena ipokeeni chipeo ya uokovu na upanga wa Roho ambao ni neno la Mungu, kwa sala zote na maombi, mkisali kila wakati katika Roho, mkikesha kwa jambo hilo na kudumu katika kuwaombea watakatifu wote; pia na kwa ajili yangu mimi, nipewe usemi kwa kufumbua kinywa changu, ili niihubiri kwa ujasiri ile siri ya Injili, ambayo kwa ajili yake mimi ni mjumbe katika minyororo hata nipate ujasiri katika huyo kunena jinsi inipasavyo kunena. Basi ninyi nanyi mpate kuzijua habari zangu ni hali gani, Tikiko ndugu mpendwa, mhudumu mwaminifu katika Bwana, atawajulisheni mambo yote, ambaye nampeleka kwenu kwa kusudi lilo hilo, mpate kuzijua habari zetu, naye awafariji mioyo yenu. Amani na iwe kwa ndugu na pendo, pamoja na imani zitokazo kwa Mungu Baba na kwa Bwana Yesu Kristo. Neema na iwe pamoja na wote wampendao Bwana wetu Yesu Kristo katika hali ya kutokuharibika.