Mlango wa nne. Kwa maana angalieni siku ile inakuja, inawaka kama tanuru, na watu wote wenye kiburi na wote watenda uovu watakuwa makapi, na siku ile inayokuja itawateketeza, asema Bwana majeshi, hata haitawaachia shina wala tawi. Lakini kwenu ninyi mnaolicha jina langu, jua la haki litawazukia, lenye kuponya katika mbawa zake, nanyi mtatoka nje na kucheza cheza kama ndama wa mazizini. Nanyi mtawakanyaga waovu, maana maana watakuwa majivu chini ya nyayo za miguu yenu, katika siku ile niifanyayo, asema Bwana wa majeshi. Ikumbukeni torati ya Musa mtumishi wangu, niliyomwamuru huko Horebu, kwa ajili ya Israeli wote, nam amri na hukumu. Angalieni, nitawapelekea Eliya nabii kabla haijaja siku ile ya Bwana iliyokuu na kuogofya. Naye ataigeuza mioyo ya baba iwaelekee watoto wao na mioyo ya watoto iwaelekee baba zao, ili nisije nikaipiga dunia kwa laana.