Mlango wa sita. Nikainua macho yangu tena, nikaona natazama, yanatokea magari ya vita manne, yanatoka kati ya milima miwili na milima hiyo ilikuwa ni milima ya shaba. Katika gari la kwanza walikuwa farasi wekundu, na katika gari la pili walikuwa farasi weusi, na katika gari la tatu walikuwa farasi weupe, na katika gari la nne walikuwa farasi wa rangi ya kijivujivu. Nikajibu nikamuuliza yule malaika aliyesema nami, hawa ni nini bwana wangu? Malaika akajibu akaniambia hawa ni pepo nne keazo za mbinguni zitokeazo baada ya kusimama mbele za Bwana wa dunia yote. Gari lile lenye farasi weusi latoka kwenda hata nchi ya kaskazini, nao farasi weupe wakatoka kwa fuata nyuma yao, na wale wa rangi ya kijivujivu wakatoka kwenda hata nchi ya kusini, na wale wekundu wakatoka wakataka kwenda huko na huko katika dunia. Naye akawambia haya, tokeni mwende huko na huko katika dunia. Basi wakaenda huko na huko katika dunia. Ndipo akaniita akaniambia akisema, tazama, wale waendao mpaka nchi ya kaskazini wameituliza roho yangu katika nchi ya kaskazini. Neno la Bwana likanijia kusema, pokea vitu mkononi mwa baadhi ya watu waliohamishwa yani, hildai na Tobia na Yedaya, na siku hiyo hiyo, enenda ukaingia katika nyumba ya Yosia mwana wa Sefania, walioifikia kutoka Babeli. Naam, pokea fedha na dhahabu, ukafanye taji, ukamvike kichwani Yoshua mwana wa Yehosadaki kuhani mkuu, ukamwambie ukisema, Bwana wa majeshi asema hivi, ya kwamba tazama mtu huyu ndiye ambaye jina lake ni Chipukizi naye atakuwa katika mahali pake naye atalijenga hekalu la bwana naam yeye atalijenga hekalu la bwana naye atauchukua huo utukufu ataketi akimiliki katika kiti chake cha enzi na kutakuwa na kuhani katika kiti chake cha enzi na shauri la amani litakuwa kati ya hao wawili na hizo taji zitakuwa za heldai na tobia na yedaya na kwa fadhili za mwana wa sefania ziwe ukumbusho katika hekalu la Bwana. Nao walio mbali watakuja na kujenga katika hekalu la Bwana. Nanyi mtajua ya kuwa Bwana wa majeshi ametuma kwenu. Na haya yatatokea kama mkijitahidi kuitii sauti ya Bwana Mungu wenu.