Mlango wa saba. Tena neno la Bwana likanijia kusema, na wewe mwanadamu, Bwana Mungu aiambia hivi nchi ya Israeli, ni mwisho, mwisho umezijia pembe nne za nchi. Sasa mwisho huu unakupata, nami nitakuletea hasira yangu, nitakuhukumu sawasawa na njia zako, nami nitakupatiliza machukizo yako yote. Jicho langu halitakuachilia wala sitaona huruma Bali nitakupatiliza njia zako, na machukizo yako yatakuwa katikati yako, nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Bwana Mungu asema hivi: ni jambo baya, jambo baya la namna ya peke yake. Angalia linakuja mwisho, umekuja mwisho huu, umekuja. Unaamka ukupate, angalia unakuja. Ajali yako imekujia wewe ukae katika nchi hii, majira yamewadia siku ile inakaribia, siku ya fujo, wala si shangwe milimani. Basi hivi karibu nitamwaga ghadhabu yangu juu yako, nitazitimiza hasira zangu juu yako, nami nitakuhukumu sawasawa na njia zako, nami nitakupatiliza machukizo yako yote. Jicho langu halitaachilia wala sitaona huruma, nitakupatiliza njia zako na machukizo yako yote yatakuwa katikati yako, nanyi mtajua ya kuwa mimi Bwana napiga. Angalia siku hiyo, angalia inakuja. Ajali yako imetokea, fimbo imechanua, kiburi kimechipuka, udhalimu umeinuka ukawa fimbo ya uovu. Hapana mtu atakayesalia miongoni mwao, wala katika jamii yao, wala kitu katika utajiri wao, wala hakutakuwa kutukuka kati yao. Majira yamewadia, siku ile inakaribia; huyo anunuaye asifurahi wala asihuzunike, auzae maana ghadhabu imewapata wote jamii. Kwa maana auzae hatakirudia kilichouzwa, wajapokuwa wangali hai, kwa sababu maono haya yawahusu wote jamii; hapana mmoja atakayerudi, wala hapana mtu atakayejitia nguvu katika uovu wa maisha yake. Wamepiga tarumbeta, wameweka vitu vyote tayari, lakini hapana aendaye vitani, maana ghadhabu yangu imewapata wote jamii. Upanga uko nje na tauni na njaa zimo ndani. Yeye aliye nje mashambani atakufa kwa upanga, na yeye aliye ndani ya mji njaa na tauni zitamla. Lakini watakaokimbia watakimbia, nao watakuwa juu ya milima kama huwa wa bondeni, wote wakilia, kila mmoja katika uovu wake. Mikono yote itakuwa dhaifu, na magoti yote yatalegea kama maji. Tena watajifungia nguo za magunia, na utisho utawafunika na aibu itakuwa juu ya nyuso zote na upaa juu ya vichwa vyao vyote. Watatupa fedha yao katika njia kuu za mji, na fedha yao itakuwa kama kitu cha unajisi. Fedha yao na dhahabu yao hazitaweza kuwaokoa siku ya ghadhabu ya Bwana, hawatajishibisha roho zao, wala hawatajijaza matumbo yao, kwa sababu zilikuwa kwazo la uovu wao, na uzuri wa pambo lake, yeye aliyeuweka katika enzi. Lakini wao walifanya sanamu za machukizo yao na vitu vyao vichukizavyo ndani yake. Ndiyo maana nimeifanya kuwa kama kitu cha unajisi kwao, nami nitapatia katika mikono ya wageni, pawe mateka yao, na katika mikono ya waovu wa duniani, pawe mawindo yao, nao watapanajisi tena. Nitaugeuza uso wangu usiwaelekee, nao watapatia unajisi mahali pangu pasiri, na wanyang'anyi wataingia humo na kupatia unajisi. ufue mnyororo kwa maana nchi hii imejaa hukumu za damu, na mji umejaa udhalimu. Kwa sababu hiyo, nitawaleta watu wa mataifa walio wabaya kabisa, nao watazimiliki nyumba zao. Tena nitakikomesha kiburi chao wenye nguvu, na mahali pao patakatifu patatiwa unajisi. Uharibifu unakuja, nao watatafuta amani, lakini haitapatikana. Madhara yatakuja juu ya madhara, na habari ya shari juu ya habari ya shari nao watakwenda kwa nabii kutaka maono, lakini hiyo sheria itampotea kuhani, na mashauri yatawapotea wazee. Mfalme ataomboleza na mkuu atavikwa ukiwa, na mikono ya watu wa nchi itataabika. Nitawatenda sawasawa na njia yao, nami nitawahukumu sawasawa na kustahili kwao, nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana.