mlango wa hamsini na sita bwana asema hivi shikeni hukumu mkatende haki kwa maana wokovu wangu ukaribu kuja na haki yangu kufunuliwa heri afanyaye haya na mwanadamu ayashikaye sana azishikaye sabato asizivunje auzuiyaye mkono wake usifanye uovu wowote wala mgeni aambatanaye na bwana asiseme hivi hakika yake bwana atanitenga na watu wake wala toashi asiseme mimi ni mti mkavu, kwa maana Bwana awaambia hivi: matoashi wanaozishika sabato zangu na kuyachagua mambo yanipendezayo na kulishika sana agano langu, nitawapa hawa nyumbani mwangu na ndani ya kuta zangu kumbukumbu na jina lililojema kuliko kuwa na wana na binti; nitawapa jina lidumulo milele lisilokatiliwa mbali. Na wageni walioandamana wa na Bwana ili wamhudumu na kulipenda jina la Bwana kuwa watumishi wake, kila aishikaye sabato asiivunje, na kulishika sana gano langu, nitawaleta hao nao hata mlima wangu mtakatifu, na kuwafurahisha katika nyumba yangu ya sala. Makafara yao na dhabihu zao zitakubaliwa juu ya madhabahu zangu, kwa maana nyumba yangu itaitwa nyumba ya sala kwa mataifa yote. Bwana Mungu akusanyaye waliofukuzwa katika Israeli asema, pamoja na hayo nitamkusanyia na wengine zaidi ya hao walio wake waliokusanywa. Enyi hayawani wote wa nyikani, njoni mle, enyi hayawani wote wa mwituni. Walinzi wake ni vipofu wote, pia hawana maarifa, wote ni mbwa waliobubu, hawawezi kulia, huota ndoto, hulala, hupenda usingizi. Naam, mbwa hao wana choyo sana, hawashibi kamwe, na hao ni wachungaji wasioweza kufahamu neno wote pia wamegeuka upande, wazifuate njia zao wenyewe, kila mmoja kwa faida yake, toka pande zote. Husema, njoni, nitaleta divai, natumie sana kileo, na kesho itakuwa kama leo, sikukuu kupita kiasi.