Mlango wa kumi na moja. Basi litatoka chipukizi katika shina la Yese na tawi litakalotoka katika mizizi yake litazaa matunda na roho ya Bwana atakaa juu yake roho ya hekima na ufahamu roho ya shauri na uweza roho ya maarifa na ya kumcha Bwana na furaha yake itakuwa katika kumcha Bwana wala hata hukumu kwa kuyafuata ayonayo kwa macho yake wala hataonya kwa kuyafuata ayasikiayo kwa masikio yake; bali kwa haki atawahukumu maskini, naye atawaonya wanyenyekevu wa dunia kwa adili; naye ataipiga dunia kwa fimbo ya kinywa chake, na kwa pumzi ya midomo yake atawaua wabaya. Na haki itakuwa mshipi wa viuno vyake, na uaminifu mshipi wa kujifungia. Mbwa mwitu atakaa pamoja na mwana-kondoo, na chui atalala pamoja na mwana mbuzi ndama na mwana simba na kinono watakuwa pamoja, na mtoto mdogo atawaongoza ng'ombe na dubu watalisha pamoja, watoto wao watalala pamoja, na simba atakula majani kama ng'ombe. Na mtoto anyonyaye atacheza penye tundu la nyoka, na mtoto aliyeachishwa atatia mkono wake katika pango la fira. Hawatadhuru wala hawataharibu katika mlima wangu wote mtakatifu, maana dunia itajawa na kumjua Bwana kama vile maji yanavyoifunika bahari. Na itakuwa katika siku hiyo shina la Yese lisimamalo kuwa ishara kwa kabila za watu, yeye ndiye ambaye mataifa watamtafuta, na mahali pake pa kupumzikia patakuwa na utukufu. Na itakuwa katika siku hiyo Bwana atapeleka mkono wake mara pili ili ajipatie watu wake watakaosalia kutoka Ashuru na kutoka Misri na kutoka Patrosi na kutoka Kushi na kutoka Elamu na kutoka Shinari na kutoka Hamathi na kutoka visiwa vya bahari. Naye atawatwekea mataifa bendera, atawakutanisha watu wa Israeli waliotupwa, atawakusanya watu wa Yuda waliotawanyika kutoka ncha nne za dunia. Na wivu wa Efraimu utaondoka na wale wanaomudhi Yuda watakatiliwa mbali. Efraimu hatamhusudu Yuda wala Yuda hatamudhi Efraimu. Nao watashuka watalirukia bega la Wafilisti upande wa magharibi, nao pamoja watawateka wana wa mashariki, watanyosha mkono juu ya Edomu na Moabu, na wana wa Amoni watawatii. Na Bwana atauangamiza kabisa ulimi wa bahari ya Misri, na kwa upepo wake uteketezao atatikisa mkono wake juu ya mto, naye ataupiga uwe vijito saba na kuwavusha watu wenye viatu vikavu. Itakuwako njia kuu kwa mabaki ya watu wake watakaobaki watokao Ashuru, kama vile ilivyokuwa kwa Israeli katika siku ile waliotoka katika nchi ya Misri.