Zaburi ya mia moja arobaini na nane. Haleluya! Msifuni Bwana kutoka mbinguni, msifuni katika mahali palipojuu. Msifuni enyi malaika wake wote, msifuni majeshi yake yote. Msifuni jua na mwezi, msifuni nyota zote zenye mwanga. Msifuni enyi mbingu za mbingu, nanyi maji mlioko juu ya mbingu. Na vilisifu jina la Bwana, kwa maana aliamuru vikaumbwa. Amevithibitisha hata milele na milele, ametoa amri, wala haitapita. Msifuni Bwana kutoka nchi, enyi nyangumi na vilindi vyote, moto na mvua ya mawe, theluji na mvuke, upepo wa dhoruba ulitendao neno lake, milima na vilima vyote, miti yenye matunda na mierezi yote, hayawani na wanyama wafugwao, vitambaavyo na ndege wenye mbawa Wafalme wa dunia na watu wote, wakuu na makadhi wote wa dunia, vijana waume na wanawali, wazee na watoto, na walisifu jina la Bwana, maana jina lake peke yake limetukuka, adhama yake ijuu ya nchi na mbingu. Naye amewainulia watu wake pembe, sifa za watauwa wake wote, wana wa Israeli, watu walio karibu naye. Haleluya.