Zaburi ya 137. Kando ya mito ya Babeli ndiko tulikoketi tukalia, tulipoikumbuka Sayuni. Katika miti iliyo katikati yake tulivitundika vinubi vyetu, maana huko waliotuchukua mateka walitaka tuwaimbie na waliotuonea walitaka furaha: tuimbieni baadhi ya nyimbo za Sayuni. Tuimbeje wimbo wa Bwana katika nchi ya ugeni? Ee Yerusalemu, nikikusahau wewe mkono wangu wa kuume na usahau. Ulimi wangu na ugandamane na kaakala kinywa changu nisipokukumbuka, nisipoikuza Yerusalemu zaidi ya furaha yangu iliyokuu. E Bwana, wakumbuke wana wa Edomu siku ya Yerusalemu, waliosema, bomoeni bomoeni hata misingini. E binti Babeli, uliye karibu na kuangamia, heri atakayekupatiliza ulivyotupatiliza sisi. Heri yeye atakayewakamata wadogo wako na kuwatesa wao juu ya mwamba.