Zaburi ya mia moja na thelathini. E Bwana, toka vilindini nimekulilia. Bwana, uisikie sauti yangu, masikio yako na ya isikilize sauti ya dua zangu. Bwana, kama wewe ungehesabu maovu, e Bwana, nani angesimama? Lakini kwako kuna msamaha, ili wewe uogopwe. Nimemngoja Bwana, roho yangu imemngoja, na neno lake nimelitumainia. Nafsi yangu inamngoja Bwana kuliko walinzi waingojavyo asubuhi, naam walinzi waingojao wa asubuhi. E Israeli, umtarajie Bwana, maana kwa Bwana kuna fadhili na kwake kuna ukombozi mwingi. Yeye atamkomboa Israeli na maovu yake yote.