Zaburi ya mia moja na ishirini na tano. Wamtumainio Bwana ni kama mlima Sayuni ambao hautikisiki, wakaa milele. Kama milima inavyouzunguka Yerusalemu, ndivyo Bwana anavyowazunguka watu wake, tangu sasa na hata milele. Kwa maana fimbo ya udhalimu haitakaa juu ya fungu la wenye haki, wenye haki wasija wakainyosha mikono yao kwenye upotovu. e Bwana, watendee mema waliowema, nao waliowanyofu wa moyo bali wao wanaozigeukia njia zao zilizopotoka, Bwana atawaondoa pamoja na watenda maovu. Amani ikae na Israeli.