Zaburi ya 124. Kama si Bwana aliyekuwa pamoja nasi, Israeli, na aseme sasa: Kama si Bwana aliyekuwa pamoja nasi, wanadamu walipotushambulia, papo hapo wangalitumeza hai, hasira yao ilipowaka juu yetu, papo hapo maji yangalitugharakisha, mtu ungalipita juu ya roho zetu, papo hapo yangalipita juu ya nafsi zetu, maji yafurikayo. Na ahimidiwe Bwana asiyetutua kwa mawindo kwa meno yao. Nafsi yetu imeokoka kama ndege katika mtego wa mwindaji. Mtego umevunjika nasi tumeokoka. Msaada wetu ukatika jina la Bwana aliyezifanya mbingu na nchi.