Zaburi ya mia moja na moja. Rehema na hukumu nitaziimba, E Bwana, nitakuimbia zaburi. Nitaiangalia njia ya unyofu. Utakuja kwangu lini? Nitakwenda kwa unyofu wa moyo ndani ya nyumba yangu. Sitaweka mbele ya macho yangu neno la uovu. Kazi yao waliopotoka naichukia, haitaambatana nami. Moyo wa ukaidi utaondoka kwangu. Lililoovu sitalijua Amsingiziaye jirani yake kwa siri, huyo nitamharibu. Mwenye macho ya kiburi na moyo wa majivuno, huyo sitavumilia naye. Macho yangu yatawelekea waaminifu katika nchi, hao wakae nami. Yeye aendaye katika njia kamilifu, ndiye atakayenitumikia. Hatakaa ndani ya nyumba yangu mtu atendaye hila, asemaye uongo hatathibitika mbele ya macho yangu. Asubuhi hata asubuhi nitawaharibu wabaya wote wa nchi, niwatenge wote watenda uovu na mji wa Bwana.