Zaburi ya hamsini na nne. E Mungu, kwa jina lako uniokoe, na kwa uweza wako unifanyie hukumu. E Mungu, uyasikie maombi yangu, uyasikilize maneno ya kinywa changu. Kwa maana wageni wamenishambulia, watu watishao wananitafuta nafsi yangu, hawakumweka Mungu mbele yao. Tazama, Mungu ndiye anayenisaidia, Bwana ndiye anayenitegemeza nafsi yangu. Atawarudishia adui zangu ubaya wao Waangamize kwa uaminifu wako. Kwa ukunjufu wa moyo nitakutolea dhabihu, ee Bwana nitalishukuru jina lako, maana ni jema. Kwa kuwa limeniokoa na kila tabu, na jicho langu limeridhika kwa kuwatazama adui zangu.