Zaburi ya 48. Bwana ndiye aliye mkuu na mwenye kusifiwa sana, katika mji wa Mungu wetu, katika mlima wake mtakatifu. Kuinuka kwake ni mzuri sana, ni furaha ya dunia yote, mlima Sayuni, pande za kaskazini, mji wa mfalme mkuu. Mungu, katika majumba yake, amejijulisha kuwa ngome. Maana tazama wafalme walikusanyika Walipita wote pamoja, waliona; mara wakashangaa, wakafadhaika na kukimbia. Papo hapo tetemeko likawashika utungu, kama mwanamke azae. Kwa upepo wa mashariki wavunja jahazi za Tarshishi. Kama tulivyosikia, ndivyo tulivyoona katika mji wa Bwana wa majeshi, mji wa Mungu wetu; Mungu ataufanya imara hata milele. Tumezitafakari fadhili zako, ee Mungu, katikati ya hekalu lako kama lilivyo jina lako, e Mungu, ndivyo na sifa yako hata miisho ya dunia. Mkono wako wa kuume umejaa haki na ufurahi mlima Sayuni, binti za Yuda na washangilie kwa sababu ya hukumu zako. Tembeeni katika Sayuni, uzungukeni mji, ihesabuni minara yake, tieni moyo boma zake, yafikirini majumba yake, mpate kuwaambia kizazi kitakachokuja. Kwa maana ndivyo alivyo Mungu, Mungu wetu. Milele na milele, yeye ndiye atakayetuongoza.