Mlango wa kumi na moja. Basi wakuu wa watu walikuwa wakikaa Yerusalemu, na watu waliosalia wakapiga kura ili katika watu kumi kumleta mmoja akae ndani ya Yerusalemu, mji mtakatifu, na wale kenda wakaye mijini. Na hao watu wakawabariki wote waliojitoa kwa hiari wakae Yerusalemu. Basi hawa ndio wakuu wa jimbo waliokaa Yerusalemu, ila mijini mwa Yuda wakakaa kila mtu katika milki yake mijini mwao, yaani Israeli, makuhani na walawi na wanethini na akina watumwa wa Sulemani. Tena wakakaa Yerusalemu wengine wa wana wa Yuda na wengine wa wana wa Benyamini. Wa wana wa Yuda, Athaya mwana wa Uzia mwana wa Zekaria mwana wa Amaria mwana wa Shefatia mwana wa Mahalaleli wa wana wa Peresi na Maasea mwana wa Baruki mwana wa Kolhoze mwana wa Hazaya mwana wa Adaya mwana wa Yoyaribu mwana wa Zekaria Mshelani. Wana wa Peresi wote waliokaa Yerusalemu walikuwa watu mia nne sitini na wanane mashujaa. Na wana wa Benyamini ndio hawa: Salu mwana wa Meshulamu mwana wa Yoedi mwana wa Pedaya mwana wa Kolaya mwana wa Maaseva mwana wa Ithieli mwana wa Yeshaya. Na baada yake Gabai, Salai, watu mia kenda ishirini na wanane. Na Yoeli mwana wa Zikri alikuwa msimamizi wao, na Yuda mwana wa Hasenua alikuwa wa pili juu ya mji. Wa makuhani Yedaya, Yoyaribu, Yakini na Seraya mwana wa Hilkia mwana wa Meshulamu mwana wa Sadoki Mwana wa Merayothi mwana wa Ahitubu msimamizi wa nyumba ya Mungu, na ndugu zao waliofanya kazi ya nyumbani watu mia nane ishirini na wawili. Na Adaya mwana wa Yerohamu mwana wa Pelalia mwana wa Amzi mwana wa Zekaria mwana wa Pashuri mwana wa Malkia, na ndugu zake wakuu wa mbari za mababa watu mia mbili arobaini na wawili. Na Maasai mwana wa Azareli mwana wa Azai mwana wa Meshilemothi mwana wa Imeri na ndugu zao waume mashujaa watu mia na ishirini na wanane na msimamizi wao alikuwa Zabdieli mmoja wapo wa hao wakuu. Na wa walawi Shemaya mwana wa Hashubu mwana wa Azrikamu mwana wa Hashabia mwana wa Buni na Shebathai na Yozabadi wa wakuu wa Walawi walioisimamia kazi ya nje ya nyumba ya Mungu, na Matania mwana wa Mika mwana wa Zikri mwana wa Asafu mkuu mwenye kuanzisha shukrani katika sala, na Bakbukia wapili wake miongoni mwa nduguze, na Obadia mwana wa Shemaya mwana wa Galali mwana wa Yeduthuni. Walawi wote waliokaa katika mji mtakatifu walikuwa watu mia mbili themanini na wanne pamoja na hao mabawabu Akubu, Talmoni na ndugu zao waliolinda malangoni walikuwa watu mia na sabini na wawili. Na Israeli waliosalia katika hao, makuhani na Walawi walikuwamo mijini mote mwa Yuda, kila mtu katika milki yake. Lakini Wanethini walikuwa wakikaa Ofeli, na juu ya Wanethini walikuwa Siha na Gishpa. Naye msimamizi wa Walawi huko Yerusalemu ni Uzi, mwana wa Bani, mwana wa Hashabia, mwana wa Matania, mwana wa Mika, wa wana wa Asafu, hawa waimbaji, alikuwa juu ya kazi ya nyumba ya Mungu. Kwa kuwa palikuwa na amri ya mfalme juu yao na agizo la hakika walilowekewa waimbaji, kama ilivyohusika na kila siku. Na Pethahiya mwana wa Meshezabeli, wa wana wa Zera mwana wa Yuda, alikuwa wakili wa mfalme kwa habari ya mambo yote ya watu na katika habari za vijiji na mashamba yake, wengine wa wana wa Yuda walikuwa wakikaa Kiriath Arba na vijiji vyake, na katika Diboni na vijiji vyake, na Yekabzeeli na vijiji vyake, na katika Yeshua na Molada na Bethpeleti na Hazar Shuali na Beersheba na vijiji vyake, na katika Siklagi na Mekona na vijiji vyake, na katika Enrimoni na Sora na Yarmuthi, Zanoa, Adulamu na vijiji vyake, Lakishi na mashamba yake, Azeka na vijiji vyake. Hivyo wakatua toka Beersheba mpaka bonde la Hinomu. Wana wa Benyamini nao walikuwa wakikaa Geba na Mikmashi na Aiya na Betheli na vijiji vyake. Anathothi, Nobu, Anania, Azori, Rama, Kitaimu, Hadidi, Seboimu Nebalati, Lodi na Ono, bonde la Wakarashi. Na wa Walawi wengine walikaa katika Yuda na wengine katika Benyamini.