Mlango wa ishirini na saba. Wakati huo, wakakaribia hao binti za Selofehadi mwana wa Heferi mwana wa Gileadi mwana wa Makiri mwana wa Manase wa jamaa za Manase mwana wa Yusufu. Na majina ya hao binti za Selofehadi ni haya: Mala na Noa na Hogla na Milka na Tirsa. Nao wakasimama mbele ya Musa na mbele ya Eleazari kuhani na mbele ya wakuu na mkutano wote, mlangoni pa hema ya kukutania, wakasema, baba yetu alikufanyikani, naye hakuwamo katika mkutano wa hao waliojikutanisha kinyume cha Bwana katika mkutano wa Kora, lakini akafa katika dhambi zake mwenyewe, naye alikuwa hana wana wa kiume. Kwa nini basi jina la baba yetu kufutwa katika jamaa zake, kwa sababu alikuwa hana mwana wa kiume? tupe sisi urithi pamoja na ndugu zake baba yetu. Basi Musa akaleta neno lao mbele ya Bwana. Bwana akanena na Musa na kumwambia, hao binti za Selofehadi wananena lililo haki kweli; utawapa milki ya urithi pamoja na ndugu za baba yao, nawe utawapa urithi wa baba yao. Kisha utanena na wana wa Israeli na kuwaambia, Mtu akifa naye hana mwana wa kiume, ndipo utampa binti yake urithi wake. Tena ikiwa hana binti, mtawapa nduguze urithi wake. Na ikiwa hana ndugu, mtawapa ndugu za babaye huo urithi wake. Tena ikiwa babaye hana ndugu, utampa huyo aliye karibu naye katika jamaa zake huo urithi wake, naye atakuwa nao. Na neno hili litakuwa ni amri ya hukumu kwa wana wa Israeli kama Bwana alivyomwagiza Musa. Bwana akamwambia Musa, panda wewe juu ya mlima huu wa Abarimu uitazame nchi niliyowapa wana wa Israeli. Na ukiisha kuiona wewe, nawe utakusanyika pamoja na baba zako, kama Haruni ndugu yako alivyokusanyika; kwa sababu mliasi juu ya neno langu katika jangwa la Sini, wakati wa mateto ya mkutano, wala hamkunistahi hapo majini, mbele ya macho yao maji hayo ndiyo maji ya Meriba ya Kadeshi katika jangwa la Sini. Musa akanena na Bwana akisema, Bwana Mungu wa roho za wenye mwili wote, na aweke mtu juu ya mkutano, atakayetoka mbele yao na kuingia mbele yao, atakayewaongoza watokapo na kuwaleta ndani, ili mkutano wa Bwana wasiwe kama kondoo wasio na mchungaji. Bwana akamwambia Musa, mtwaye Yoshua mwana wa Nuni, mtu mwenye roho ndani yake, ukamwekee mkono wako kisha. Ukamweke mbele ya Eleazari kuhani na mbele ya mkutano wote, ukampe mausia mbele ya macho yao. Nawe utaweka juu yake sehemu ya heshima yako, ili mkutano wote wa wana wa Israeli wapate kutii. Naye atasimama mbele ya Eleazari kuhani, naye atamuuliza kwa hukumu ya ile urimu mbele za Bwana, kwa neno lake watatoka, na kwa neno lake wataingia, yeye na wana wa Israeli wote pamoja naye, mkutano wote pia. Musa akafanya kama Bwana alivyomwamuru, akamtwaa Yoshua akamweka mbele ya Eleazari kuhani na mbele ya mkutano wote, kisha akaweka mikono yake juu yake, akampa mausia kama Bwana alivyosema kwa mkono wa Musa.