Mlango wa saba. Na sheria ya hiyo sadaka ya hatia ni hii; ni takatifu sana. Wataichinja sadaka ya hatia pale pale waichinjapo sadaka ya kuteketezwa, na damu yake itanyunyizwa katika madhabahu pande zote. Katika sadaka hiyo atasongeza mafuta yake yote, yaani mkia wake wenye mafuta na mafuta yafunikayo matumbo na figo zake mbili na mafuta yaliyoshikamana nazo yaliyo karibu na kiuno chake, na kitambi kilicho katika ini, pamoja na figo zake mbili, hayo yote atayaondoa, na kuhani atayateketeza juu ya madhabahu kuwa dhabihu kwa Bwana kwa njia ya moto, ni sadaka ya hatia. Kila mtu mume miongoni mwa makuhani atakula katika sadaka hiyo, italiwa katika mahali patakatifu, ni takatifu sana. Kama hiyo sadaka ya dhambi ilivyo, na sadaka ya hatia ni vivyo; sheria yake ni moja. Huyo kuhani afanyaye upatanisho kwayo ndiye atakayekuwa nayo. Tena kuhani atakayesongeza sadaka ya kuteketezwa ya mtu awa yeyote, huyo kuhani atatwaa awe nayo ngozi ya huyo mnyama wa sadaka ya kuteketezwa aliyemsongeza. Na kila sadaka ya unga iliyookwa mekoni na yote yaliyoandaliwa chunguni au kangoni, yote yatakuwa ya huyo kuhani aliyeyasongeza. Na kila sadaka ya unga, kama umeandaliwa na mafuta au kama ni mkavu, watautwaa wana wote wa Haruni, kuutumia kila mtu sawa sawa. Na sheria ya matoleo ya sadaka za amani atakazosongeza mtu kwa Bwana ni hii: kwamba aitoa kwa ajili ya shukrani Ndipo atakaposongeza pamoja na hiyo sadaka ya shukrani mikate isiyotiwa chachu iliyoandaliwa na mafuta, na mikate ya kaki isiyochachwa iliyopakwa mafuta, na mikate ya unga mwembamba uliolowama mafuta. Ataleta matoleo yake pamoja na mikate iliyotiwa chachu, na pamoja na sadaka zake za amani kwa ajili ya shukrani. Na katika hayo atasongeza kimoja katika kila toleo kiwe sadaka ya kuinuliwa kwa Bwana. Itakuwa ni ya kuhani atakayenyunyiza hiyo damu ya sadaka za amani. Na hiyo nyama ya sadaka zake za amani zilizochinjwa kwa ajili ya shukrani italiwa siku hiyo hiyo ya matoleo yake, asisaze yoyote hata asubuhi. Lakini kwamba hii sadaka ya matoleo yake ni nadhiri au sadaka ya hiari, italiwa siku hiyo aliyoileta sadaka yake, kisha siku ya pili yake kitakachosalia kitaliwa, lakini hicho kitakachosalia katika hizo nyama za sadaka hata siku ya tatu kitachomwa moto. Tena kama nyama yoyote katika hiyo dhabihu yake ya sadaka za amani ikiliwa siku ya tatu, haitakubaliwa wala haitahesabiwa kwake; huyo mwenye kuisongeza itakuwa ni machukizo, na mtu atakayeila atachukua uovu wake. Tena nyama itakayogusa kitu kilichonajisi haitaliwa, itachomwa moto. Na katika hiyo nyama nyingine, kila mtu aliye safi anaruhusa kuila. Lakini mtu huyo atakayekula katika nyama ya sadaka za amani ambazo ni za Bwana na unajisi wake akiwa nao juu yake, mtu huyo atakatiliwa mbali na watu wake. Kisha mtu awaye yote atakapogusa kitu chochote kilicho najisi, uchafu wa binadamu au mnyama aliye najisi au machukizo yoyote yaliyo najisi, kisha akala nyama ya dhabihu ya sadaka za amani ambazo ni za Bwana, mtu huyo atakatiliwa mbali na watu wake. Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na wana wa Israeli uwaambie, msile mafuta yoyote ya ng'ombe wala ya kondoo wala ya mbuzi. Tena mafuta ya mnyama afaye mwenyewe na mafuta ya mnyama aliyeraruliwa na wanyama mna ruhusa kuyatumia kwa ajili ya matumizi mengine, lakini msiyale kabisa, kwani huyo mtu atakayekula mafuta ya mnyama ambaye ni katika wanyama ambao watu husongeza sadaka kwa Bwana kwa moto, mtu huyo atakayekula mafuta hayo atakatiliwa mbali na watu wake. Tena msiile damu yoyote, ama ya ndege ama ya mnyama katika nyumba zenu zote. Mtu yoyote alaye damu, mtu huyo atakatiliwa mbali na watu wake. Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na wana wa Israeli uwaambie, yeye asongezaye ya dhabihu yake ya sadaka za amani kwa Bwana atamletea Bwana matoleo yake kutoka katika ile dhabihu ya sadaka zake za amani. Mikono yake mwenyewe itamletea hizo sadaka za kusongezwa kwa moto. Mafuta yake pamoja na kidari atayaleta, ili kwamba hicho kidari kitikiswe kuwa sadaka ya kutikiswa mbele ya Bwana. Kuhani atayateketeza hayo mafuta juu ya madhabahu, lakini hicho kidari kitakuwa cha Haruni na cha wanawe. Mguu wa nyuma wa upande wa kuume mtampa kuhani kuwa sadaka ya kuinuliwa, kutoka katika hizo sadaka zenu za amani. Katika wana wa Haruni, huyo atakayesongeza damu ya sadaka za amani na mafuta yake, yeye atapata mguu wa nyuma wa upande wa kuume kuwa sehemu yake. Kwa maana hicho kidari cha kutikiswa na huo mguu wa kuinuliwa nimevitoa kwa wana wa Israeli, katika dhabihu zao za sadaka za amani, nami nimempa Haruni kuhani na wanawe kuwa haki yao ya milele kutoka kwa wana wa Israeli. Hii ndiyo sehemu ya Haruni na sehemu ya wanawe katika kutiwa mafuta kwao katika hizo dhabihu zisongezwazo kwa Bwana kwa njia ya moto, siku hiyo aliyowaweka ili wamtumikie Bwana katika kazi ya ukuhani. Sehemu ambayo Bwana aliagiza wapewe na wana wa Israeli siku hiyo aliyowatia mafuta, ni haki yao ya milele katika vizazi vyao vyote. Sheria ya sadaka ya kuteketezwa ni hii, na sadaka ya unga na ya sadaka ya dhambi na ya sadaka ya hatia na ya kuwekwa wakfu na ya sadaka za amani ambazo Bwana alimwagiza Musa katika mlima wa Sinai, siku hiyo aliyowaagiza wana wa Israeli wamtolee Bwana matoleo yao huko katika jangwa la Sinai.