Mlango wa kumi. Hivi ndivyo vizazi vya wana wa Nuhu, Shemu, na Hamu, na Yafethi. Na kwao walizaliwa wana wa kiume baada ya gharika. Wana wa Yafethi ni Gomeri, na Magogu, na Madai, na Yavani, na Tubali, na Mesheki, na Tirasi. Na wana wa Gomeri ni Ashkenazi, na Rifathi, na Togama. Na wana wa Yavani ni Elisha, Tarshishi, Kitimu, na Warodani. Kwa hao nchi za pwani za mataifa ziligawanyikana kuwa nchi zao, kila mmoja kwa lugha yake, kwa jamaa zao, kufuata mataifa yao. Na wana wa Hamu ni Kushi na Misri na Putu na Kanaani. Na wana wa Kushi ni Seba na Havila na Sabta na Rama na Sabteka na wana wa Rama ni Sheba na Dedani. Kushi akamzaa Nimrodi; akaanza kuwa mtu hodari katika nchi. Alikuwa hodari kuwinda wanyama mbele za Bwana, kwa hiyo watu hunena, kama Nimrodi hodari wa kuwinda wanyama mbele za Bwana. Mwanzo wa ufalme wake ulikuwa Babeli na Ereku na Akadi na Kalne katika nchi ya Shinari. Akatoka katika nchi ile akaenda mpaka Ashuru, akajenga Ninawi na Rehoboth Iri na Kala na Raseni kati ya Ninawi na Kala, nao ni mji mkubwa. Misri akazaa Waludi na Waanami na Walehabi na Wanaftuhi na Wapatrusi na Wakasluhi, huko ndiko walikotoka Wafilisti na Wakaftori. Kanaani akamzaa Sidoni mwanawe wa kwanza na Hethi na Myebusi na Mwamori na Mgirgashi na Mhivi na Mwarki na Msini na Mwarvadi na Msemari na Mhamathi. Baadaye jamaa za Wakanani walitawanyikana. Na mpaka wa Wakanani ulianza kutoka Sidoni kwa njia ya Gerari hata Gaza, tena kwa njia ya Sodoma na Gomora na Adma na Seboimu hata Lasha. Hao ndio wana wa Hamu kufuata jamaa zao kwa lugha zao katika nchi zao kufuata mataifa yao. Naye Shemu, ambaye ni baba wa wana wote wa Eberi na ndugu mkubwa wa Yafethi, akazaliwa wana. Wana wa Shemu ni Elamu na Ashuru na Arfaksadi na Ludi na Aramu. Na wana wa Aramu ni Usi na Huli na Getheri na Mashi. Arfaksadi akamzaa Sela. Sela akamzaa Eberi. Eberi akazaliwa wana wawili wa kiume, jina la wa kwanza ni Pelegi, maana katika siku zake nchi iligawanyikana, na jina la nduguye ni Yoktani. Yoktani akamzaa Almodadi na Shelefu na Hasarmawethi na Yera na Hadoramu na Uzali na Dikla na Obali na Abimaeli na Seba na Ofiri na Havila na Yobabi. Hao wote ndio wana wa Yoktani; makao yao yalikuwa katika Mesha, kwa njia ya safari mlima wa mashariki. Hao ndiyo wana wa Shemu kufuata jamaa zao na lugha zao katika nchi zao kufuata mataifa yao. Hizo ndizo jamaa za wana wa Nuhu kufuata vizazi vyao katika mataifa yao, na kwa hao mataifa yaligawanyika katika nchi baada ya gharika.