Mlango wa hamsini na saba. Mwenye haki hupotea wala hakuna atiaye hayo moyoni na watu wataua huondolewa wala hakuna afikirie ya kuwa mwenye haki ameondolewa asipatikane na mabaya yeye huingia katika amani wao hustarehe katika vitanda vyao kila mtu aendaye katika unyofu wake lakini ninyi karibuni hapa enyi wana wa mwanamke mchawi uzao wa mzinzi na kahaba. Mnafanya dhihaka yenu juu ya nani? Mmepanua vinywa vyenu na kutoa ndimi zenu. Je, ninyi si wana wa uasi, uzao wa uongo? ninyi mnaowasha tamaa zenu kati ya mialoni, chini ya kila mti wenye majani mabichi, ninyi mnaoua watoto mabondeni, chini ya mianya ya majabali. Sehemu yako ikatika makokote ya bonde, hayo ndiyo kura yako. Umeyamwagia hayo sadaka ya kinywaji, umeyatolea sadaka ya unga. Je, niwe radhi na mambo hayo? Umeweka kitanda chako juu ya mlima mrefu ulioinuka sana, ukaenda huko ili kutoa dhabihu. Na nyuma ya milango na miimo umeweka kumbukumbu kumbu lako, kwa maana umejifunua nafsi yako kwa ajili ya mwingine, si kwa ajili yangu; ukakwea juu, umekipanua kitanda chako, nawe umefanya maagano na hao ulikipenda kitanda chao, hapo ulipokiona, ulimwendea mfalme na mafuta ya marhamu, ukaongeza manukato yako, ukawatuma wajumbe wako waende mbali, ukajidhili sana hata kuzimu. Ulikuwa umechoka kwa ajili ya urefu wa njia yako, lakini hukusema hapana matumaini; ulipata kuhuishwa nguvu zako, kwa sababu hiyo hukuugua tena. Ni nani uliyemwogopa na kumhofu, hata ukasema uongo wala hukunikumbuka mimi wala kuweka hayo moyoni. Je, mimi sikunyamaza tangu zamani, hata huniogopi mimi? Nitatangaza haki yako na matendo yako, hayatakufaa utakapolia, na wakuponye hao uliowakusanya, lakini upepo utawachukua, uvuvio tu utawachukulia mbali. Lakini yeye anayenitumaini ataimiliki nchi na kuurithi mlima wangu mtakatifu, naye atasema Tutieni, tutieni, itengenezeni njia, kiondoeni kila kikwazacho katika njia ya watu wangu. Maana yeye aliye juu aliyetukuka, akaaye milele, ambaye jina lake ni Mtakatifu asema hivi: nakaa mimi mahali palipoinuka, palipo patakatifu, tena pamoja na yeye aliye na roho iliyotubu nye na kunyenyekea, ili kuzifufua roho za wanyenyekevu na kuifufua mioyo yao waliotubu, kwa kuwa sitashindana na watu siku zote, wala sitakuwa na hasira siku zote, maana roho ingezimia mbele zangu, na hizo nafsi nilizozifanya. Kwa sababu ya uovu wa kutamani kwake naliona, na hasira nikampiga, nalificha na uso wangu, nikaona ghadhabu, naye akaendelea kwa ukaidi kuifuata njia ya moyo mwe wake mwenyewe. Nimeziona njia zake, nami nitamponya, nitamwongoza pia nitamrudishia faraja zake, yeye na hao wanaomlilia mimi. Nayaumba matunda ya midomo; amani, amani kwake yeye aliye mbali na kwake yeye aliye karibu, asema Bwana, nami nitamponya. Bali wabaya wanafanana na bahari iliyochafuka, maana haiwezi kutulia, na maji yake hutoa tope na takataka. Hapana amani kwa wabaya, asema Mungu wangu.