Mlango wa saba. Hata ikawa katika siku za Ahazi mwana wa Yothamu mwana wa Uzia mfalme wa Yuda, Resini mfalme wa Shamu na Peka mwana wa Remalia mfalme wa Israeli wakapanda wakaenda Yerusalemu ili kupigana nao, lakini hawakuweza kuushinda. Kisha watu wa nyumba ya Daudi wakaambiwa kwamba Shamu amefanya mapatano na Efraimu, na moyo wake ukataharuki na moyo wa watu wake, kama miti ya mwituni itikiswavyo na upepo. Basi Bwana akamwambia Isaya, haya, toka umlaki Ahazi, wewe na Shari ya Shubu mwana wako, huko mwisho wa mfereji wa birika la juu, katika njia kuu ya uwanja wa dobi, ukamwambie, angalia, ukatulie, usiogope, wala usife moyo kwa sababu ya mikia hii miwili ya vinga hivi vitokavyo moshi, kwa sababu ya hasira kali ya Resini na Shamu na mwana wa Remalia. Kwa Shamu amekusudia mabaya juu yako pamoja na Efraimu na mwana wa Remalia, wakisema: haya na tupande, ili kupigana na Yuda na kuwasumbua, tukabomoe mahali tupate kuingia, na kummilikisha mfalme ndani yake huyo mwana wa Tabeeli. Bwana Mungu asema hivi: neno hili halitasimama wala halitakuwa. Kwa maana kichwa cha Shamu ni Dameski, na kichwa cha Dameski ni Resini; na katika muda wa miaka sitini na mitano Efraimu atavunjika vipande vipande, asiwe kabila ya watu tena. Tena kichwa cha Efraimu ni Samaria, na kichwa cha Samaria ni mwana wa Remalia. Kwamba hamtaki kusadiki, bila shaka hamtathibitika. Tena Bwana akasema na Ahazi akinena Itakie ishara ya Bwana Mungu wako, itake katika mahali palipo chini sana, au katika mahali palipo juu sana. Lakini Ahazi akasema, sitaitaka wala sitamjaribu Bwana. Naye akasema, sikilizeni enye nyumba ya Daudi, je, ni neno dogo kwenu kuwachosha wanadamu, hata mkataka kumchosha Mungu wangu pia? Kwa hiyo Bwana mwenyewe atawapa ishara. Tazama, Bikira atachukua mimba, atamzaa mtoto mwanamume, naye atamwita jina lake Imanueli. Siagi na asali atakula wakati ajewapo kuyakataa mabaya na kuyachagua mema. Kwa maana kabla mtoto huyu hajajua kuyakataa mabaya na kuyachagua mema, nchi ile ambayo wewe unawachukia wafalme wake wawili itaachwa ukiwa. Bwana ataleta juu yako na juu ya watu wako na juu ya nyumba ya baba yako siku zisizokuja bado tangu siku ile aliondoka Efraimu kutoka katika Yuda, yaani mfalme wa Ashuru. Tena itakuwa katika siku hiyo, Bwana atampigia kelele nzi aliye katika pande za mwisho za mito ya Misri na nyuki aliye katika nchi ya Ashuru. Nao watakuja na kutulia katika mabonde yaliyo ukiwa na katika pango za majabali na juu ya michongoma yote na juu ya malisho yote. Katika siku hiyo Bwana atanyoa kichwa na malaika ya miguuni kwa wembe ulioajiriwa pande za ng'ambo ya mto, yaani kwa mfalme wa Ashuru, nao utamaliza ndevu nazo. Katika siku hiyo itakuwa ya kwamba mtu atalisha ng'ombe mke mchanga na kondoo wake wawili, kisha itakuwa kwa sababu wanyama hao watatoa maziwa mengi, atakula siagi kwa maana kila mtu aliyesalia katika nchi hii atakula siagi na asali. Tena itakuwa katika siku hiyo, kila mahali palipokuwa na mizabibu elfu iliyopata fedha elfu, patakuwa mahali pa mbigili na miiba tu. Mtu atakayekwenda huko atakwenda na mishale na upinde, kwa sababu nchi yote itakuwa na mibigili na miiba. Na vilima vyote vilivyolimwa kwa jembe hutafika huko kwa sababu ya kuiogopa mibigili na miiba, lakini hapo patakuwa mahali pa kupeleka ng'ombe, mahali pa kukanyagwa na kondoo.