Zaburi ya themanini na mbili Mungu asimama katika kusanyiko la Mungu, katikati ya miungu ana hukumu. Hata lini mtahukumu kwa dhuluma na kuzikubali nyuso za wabaya? Mfanyeni hukumu maskini na yatima, mtendeeni haki alionewa na fukara. Mwokoeni maskini na mhitaji, mwopoeni mikononi mwa wadhalimu. Hawajui wala hawafahamu, hutembea gizani, misingi yote ya nchi imetikisika. Mimi nimesema ndinyi miungu, na wana wa aliye juu nyote pia; lakini mtakufa kama wanadamu, mtaanguka kama mmoja wa wakuu. e Mungu, usimame uihukumu nchi, maana wewe utawarithi mataifa yote.