Mlango wa 36. Kisha wale wakuu wa nyumba za mababa ya jamaa ya wana wa Gileadi mwana wa Makiri mwana wa Manase katika jamaa za wana wa Yusufu, wakakaribia na kunena mbele ya Musa na mbele ya wakuu walio juu ya nyumba za mababa ya wana wa Israeli, wakasema, Bwana alimwagiza bwana wangu awape wana wa Israeli nchi kwa kupiga kura iwe urithi wao. Tena bwana wangu aliagizwa na Bwana awape binti za Selofehadi ndugu yetu huo urithi wa baba yao. Wakiolewa na watu wa wana wa hizo kabila nyingine za wana wa Israeli, ndipo urithi wao utatwaliwa na kuondolewa katika urithi wa baba zetu, na hiyo kabila watakayotiwa ndani yake itaongezewa urithi wao. Basi urithi huo utaondolewa katika kura ya urithi wetu. Tena itakapokuwapo hiyo yubile ya wana wa Israeli, ndipo urithi wa hiyo kabila ambayo wamekuwa ndani yake utaongezewa huo urithi wao; hivyo urithi wao utaondolewa katika urithi wa kabila ya baba zetu. Basi Musa akawaagiza wana wa Israeli kama neno la Bwana lilivyokuwa, akasema, kabila ya wana wa Yusufu imenena yaliyo haki. Bwana ameagiza neno hili katika habari ya binti za Selofehadi, akasema na waolewe na waume wawapendao, lakini na waolewe katika jamaa ya kabila ya baba zao. Hivyo hapana urithi wowote wa, wa wana wa Israeli utakaotoka kabila hii kwenda kabila hii, kwa kuwa wana wa Israeli watashikamana kila mtu na urithi wa kabila ya baba zake. Na kila binti atakayemiliki urithi katika kabila yoyote katika wana wa Israeli ataolewa katika jamaa moja ya kabila ya baba yake, ili wana wa Israeli wapate kumiliki kila mtu urithi wa baba zake. Hivyo hapatakuwa na urithi uwao wote utakaotoka kabila hii kwenda kabila hii, kwa kuwa kabila za wana wa Israeli zitashikamana kila mmoja na urithi wake mwenyewe. Basi hao binti za Selofehadi. Wakafanya kama Bwana alivyomwagiza Musa. Kwa kuwa Mala na Tirsa na Hogla na Milka na Noa, binti za Selofihadi, waliolewa na waume wana wa ndugu za baba yao; waliolewa katika jamaa za wana wa Manase mwana wa Yusufu, na urithi wao ukakaa katika kabila ya jamaa ya baba yao. Hayo ndiyo maagizo na hukumu ambayo Bwana aliwaagiza wana wa Israeli kwa mkono wa Musa hapo katika nchi tambarare za Moabu karibu na Yordani hapo Yeriko.